Barka da zuwa gidan yanar gizon mu.

Firikwensin TPE guda ɗaya tare da maɗaurin zobe mai sassauƙa don auna zafin bututun ruwa

Takaitaccen Bayani:

Ana iya daidaita wannan na'urar firikwensin allurar TPE guda ɗaya tare da maɗaurin zobe masu sassauƙa don dacewa da diamita na bututun ruwa kuma ana amfani dashi don auna zafin bututun ruwa na girman daban-daban.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

TPE m zobe fastener zafin jiki firikwensin dace da daban-daban size ruwa bututu

Ana iya daidaita wannan na'urar firikwensin allurar TPE guda ɗaya tare da maɗaurin zobe masu sassauƙa don dacewa da diamita na bututun ruwa kuma ana amfani dashi don auna zafin bututun ruwa na diamita daban-daban. Ƙaƙwalwar ɗan ƙaramin ƙira mai lanƙwasa na musamman ya dace daidai da siffar zagaye na bututun ruwa kuma yana ba da cikakkiyar lamba don auna daidai yanayin zafin bututun ruwa, kuma an ƙera fuskar tuntuɓar harsashi na jan ƙarfe don haɓaka lokacin ɗaukar zafi.

Siffofin:

An ƙididdige IP68, daidaitaccen girman gyare-gyaren shugaban bincike
TPE Injection Over-molded bincike
Tabbatar da Kwanciyar Hankali da Aminci
Babban Hankali da Amsar zafi mai sauri

Aikace-aikace:

HVAC kayan aiki, hasken rana tsarin
Motoci na sanyaya iska, kayan aikin noma
Akwatunan nunin firiji, Injin siyarwa
Tankin Kifi, Baho, Swahawar ruwa

Girma:

TPE overmolding firikwensin

Pbayani dalla-dalla:

Ƙayyadaddun bayanai
R25 ℃
(KΩ)
B25/50
(K)
Constant Disspation
(mW/ ℃)
Tsawon Lokaci
(S)
Yanayin Aiki

(℃)

XXMFT-O-10-102□ 1 3200
kusan 3 yawanci a cikin iska mai ƙarfi a 25 ℃
6-9 na al'ada a cikin ruwan da aka zuga
-30 ~ 105
XXMFT-O-338/350-202□
2
3380/3500
XXMFT-O-327/338-502□ 5 3270/3380/3470
XXMFT-O-327/338-103
10
3270/3380
XXMFT-O-347/395-103 10 3470/3950
XXMFT-O-395-203
20
3950
XXMFT-O-395/399-473□ 47 3950/3990
XXMFT-O-395/399/400-503
50
3950/3990/4000
XXMFT-O-395/405/420-104□ 100 3950/4050/4200
XXMFT-O-420/425-204□ 200 4200/4250
XXMFT-O-425/428-474□
470
4250/4280
XXMFT-O-440-504 500 4400
XXMFT-O-445/453-145 1400 4450/4530

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana